LỚP 9A9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP 9A9

Đã chuyển hoạt động: thptnguyenhuucanh.forumvi.com-->Web love9a9.tk se tro thanh tap ki yeu mai mai cua lop 9a9(2010).!FOREVER!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
pechon_iua9
Teen.....
Teen.....
pechon_iua9

Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... _
Bài gửiTiêu đề: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:33 pm

Lại một lần nữa em khóc vì anh! Đã bao nhiêu lần em tự nhủ với bản thân rằng mình phải nghĩ đến tương lai, không nên quay đầu nhìn về quá khứ...
Em cũng đã không cho phép mình được khóc vì anh thêm một lần nữa, nhưng hôm nay em lại vẫn khóc. Khóc vì những gì đã qua, khóc vì anh chẳng hiểu gì về em hết, khóc vì em chẳng còn gì ngoài bạn bè và gia đình. Anh làm cho em khóc, trong cùng một khoảng thời gian, em mất đi nhiều thứ quá! Trước tiên là anh - người mà em yêu, sau là người chị họ - người chị mà em vẫn từng yêu quý, tiếp theo sẽ là ai đây? Là bạn bè em, em đã nói nếu em mất đi thêm bạn bè nữa thì em sẽ tự tử...
Anh có biết em đã nghĩ đến chuyện này khi anh nói chia tay không? Em mất mát nhiều thứ quá, em cảm thấy ông trời thật là bất công với mình. Em cho đi mà không biết lấy lại, em ngu ngốc và dại dột. Em biết làm gì đây, cuộc đời là một chuỗi đau khổ, nhưng sao nó đến với em còn nhiều hơn cả hạnh phúc?
Giờ đây, em đã biết chấp nhận tất cả, chấp nhận những gì tạo hóa đã ban cho mình. Chấp nhận rằng em sẽ không còn anh bên cạnh nhưng em sẽ trao trái tim nhỏ bé của mình cho một người nào đó luôn bên cạnh, yêu thương và quan tâm đến em nhiều hơn anh. Em biết tình yêu không bao giờ được đưa ra đong đếm nhưng anh à, anh đã nói một câu mà có lẽ cả cuộc đời này em không bao giờ quên được và nếu em gặp câu này lần thứ hai thì có lẽ em sẽ không bao giờ dám nghĩ đến chuyện lập gia đình.
Anh nói: "Anh không còn cảm giác nhớ em nữa rồi!"... Anh ơi! sao anh lại có thể làm thế chứ? Nhưng không sao, nó với em bây giờ chỉ là một vết sẹo, một vết sẹo mà em phải trả giá quá đắt. Anh thấy đó có phải cái giá em phải trả cho tình yêu bồng bột này không?
Em buồn lắm anh ạ! Và em cũng sẽ không muốn giữ một người đã muốn ra đi, sẽ không níu kéo một bàn tay đã buông em. Đương nhiên là sẽ đau, có ai mà khi chia tay lại không đau chứ! Nhưng em sẽ ngoan như lời anh bảo, sẽ không buồn, không khóc, phải vui vẻ trở lại và em sẽ tìm được người yêu mới sẽ yêu em thật lòng. Em chỉ biết vâng trong tiếng khóc thôi anh ạ! Vâng không có nghĩa là em đã chấp nhận, em đau lắm! Tình yêu của anh dành cho em mãi mãi là quá khứ rồi, đúng không anh? Còn nỗi đau mà anh mang đến cho em thì nó đã là một vết sẹo, một vết sẹo mà không bao giờ có thể xóa đi được.
Đêm hôm nay yên tĩnh quá, bầu trời có trăng nhưng các chòm sao lại bị các đám mây che mất rồi! Em cũng vậy, ngôi sao đang cố le lói kia là tình cảm của em dành cho anh, còn các đám mây lại là ý chí phải biết chấp nhận của mình. Mây đã che lấp sao nhưng làm sao mà mây có khả năng che lấp được trăng hôm nay chứ vì hôm nay là Rằm mà! Ngày mà người ta gọi là ngày xóa tội vong nhân, tháng gọi là tháng của Ngưu Lang Trúc Nữ. Nếu cho em một điều ước, em sẽ ước mình sẽ được sống trong yên bình và hạnh phúc, không có sự đau khổ và không bao giờ phải chia ly. Còn nếu có thể quay ngược lại thời gian thì em sẽ làm lại từ đầu và sẽ không bao giờ yêu anh.
pechon_iua9
Teen.....
Teen.....
pechon_iua9

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:35 pm

đây là chiện tư của tớ chứ hum có liên quan gì đến 9a9 het' ak nhek. chiên tinhg của chồn bùn lắm đó
iu9a9[DA]
Admin
Admin
iu9a9[DA]

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 7:47 pm

pechon_iua9 đã viết:
đây là chiện tư của tớ chứ hum có liên quan gì đến 9a9 het' ak nhek. chiên tinhg của chồn bùn lắm đó
Chiện riêng thì post lên chi vại, spam ah ! 11111
http://love9a9.tk
pechon_iua9
Teen.....
Teen.....
pechon_iua9

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeFri Dec 31, 2010 7:10 pm

ong dung co' dzo duyen
day la` chien tren mang Smile)
chu' dau chien tuj
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeSat Jan 01, 2011 7:59 pm

sao cung duoc
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeThu Jan 06, 2011 9:20 pm

mệk bà quá bà trinh ê .... như bị mù màu lun
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeMon Jan 10, 2011 7:29 pm

......................................hay lém dóa................................
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeThu Jan 13, 2011 4:40 pm

hay.nó giống chuyện của T nhỉ?
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 2:40 pm

Đeo một chiếc nhẫn vào tay, ko hạnh phúc như người ta đeo nhẫn cưới cho nhau nhưng ít ra cũng thấy lòng mình vui hơn một chút. Tự an ủi mình bằng chiếc nhẫn, ko ai hay, ko ai hiểu hết ý nghĩa của nó. Nhìn nó nằm yên trên ngón tay, em bít mình đã thuộc về a, em là người của a, ko bao h thay đổi. Lúc trước em đã từng hứa như thế với a và em lun giữ trọn lời hứa đó. Em sẽ đeo nó đến khi nào có một người đeo cho em chiếc nhẫn khác, đẹp hơn và đầy ý nghĩa hơn. Còn chiếc nhẫn trên tay a h đã có ý nghĩa đặc biệt đối với a rùi, cái ý nghĩa ko liên wan ji` đến em. Có lẽ em đang nghĩ wa' xa thực tế, chính vì thế mà em đánh mất a. A lúc nào cũng sống vui vẻ, tự do và ko nghĩ đến tương lai. Còn em thì ngược lại hoàn toàn, sống tình cảm và đầy ưu tư. Thế đấy, 2 tính cách ko phù hợp thì làm sao ở bên nhau lâu dài được, phải vậy thôi. Mỉm cười trước tất cả mọi việc, tất cả mọi người để thấy cuộc sống mình thanh thản hơn. Tuy vậy nhưng em ko quên đâu a ơi, trái tim em và con người em ko bít tự bao h nó đã hướng về a, đi theo a. Đến khi nào ta cảm thấy chán nhau thì thôi, lúc đó sẽ hết. A còn nhớ ko những lời hứa đó, ngọt ngào và hạnh phúc làm sao a ơi!...
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 2:43 pm

X - một người phụ nữ đầy bản lĩnh và đầy kĩ năng sống. X nói chuyện rất thẳng thắn, ko một chút ngại ngùng và dối trá, x lun nhìn thẳng vào em. Còn em chẳng nói được gì, chẳng dám nhìn vào mắt x, em sợ x sẽ bít em đang giấu x nhìu chuyện khác. X cho rằng tình cảm em dành cho a ko phải là tình iu, còn tình cảm của a chỉ là lợi dụng. X khuyên em nên cố gắng học thật giỏi, cố gắng từ từ we^n a đi. X ko có một chút gì gọi là trách hay giận em, x chỉ giận a là người lớn mà suy nghĩ ko chín chắn, a làm vậy sẽ dễ làm em tổn thương. Chỉ nc với em vài lần mà x đã bít đánh giá về em: ngoan hiền, dễ thương, sống hơi khép kín và nc hơi giống người lớn. Ước j`em có thể được như x, lúc nào cũng vui vẻ như con nít và đầy bản lĩnh. Em rất mừng cho a, chắc rằng a sẽ có 1 gia đình thật hạnh phúc. X ko cho a nt với em nữa và cũng ko cho em lo cho a. Em hiểu x mà, có người phụ nữ nào chấp nhận chuyện này đâu chứ, nếu là em thì chưa chắc em giữ được bình tĩnh và xử lí khôn khéo như x... Cuộc sống của a như vậy là em yên tâm rùi, a cũng ko cần em lo đâu. Viết hết ra đây em thấy lòng mình nhẹ nhõm hơn, ko còn những giọt nước mắt lăn dài, chỉ còn lại nụ cười và con đường đang rộng mở đón chờ bước chân em đi tới. Tình cảm a dành cho em, nói đó là sự lợi dụng thì em ko tin nhưng đó có phải là tình iu thật sự hay ko thì chỉ có a mới bít được. Còn tình cảm của em, em bít xác định được đó có phải là tình iu hay ko và bây h em bít mình ở vị trí nào trong trái tim a. Nước mắt em chảy ngược vào tim, đau nhói nhưng em sẽ cố gắng vượt wa thử thách này để đến được tương lai của mình. Đúng, em phải đứng lên bằng chính đôi chân của mình thôi. Bản lĩnh lên giống x vậy, em sẽ vượt wa được mà. Em ko còn là Liêu Ốc Liêm của ngày nào nữa, bây h em biến thành hòn đá tảng Long Râu rùi, hehe! Cười lên ngốc ơi! Em sẽ ko iu ai nữa đâu, cho tới khi nào em thật sự trưởng thành và chín chắn trong chuyện tình cảm, tới khi nào sự nghiệp của em thành công thì em mới iu. Em chỉ yêu duy nhất 1 người nữa và chỉ kết hôn với người đó thôi, giống như x. Lúc đó em sẽ chịu trách nhiệm cho cuộc sống của mình. Trước mắt là em phải cố gắng học thật giỏi cái đã, mọi chuyện khác tính sau. Em đang chạy đua với wa' khứ và tương lai. Em đang ở phía sau wa' khứ, em sẽ chạy thật nhanh để tiến gần đến những điều tốt đẹp đang chờ em ở phía trước. Cố lên! Ngốc làm được mà! . I can smile everyday and I will smile forever, never cry
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO
Teen.....
Teen.....
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 3:04 pm

Chị ơi! em đã đọc tâm sự cũa chị , nhưng em ko hĩu 1 điều chị có thể giãi đáp ko ? mấy chử tiếng Anh đó là j dịch dùm em @@!
KaMa
Teen.....
Teen.....

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 3:54 pm

Trích dẫn :
I can smile everyday and I will smile forever, never cry
Tao có thể cười mỗi ngày và tao sẽ cười mãi mãi, không bao giờ khóc 233
p/s: cám ơn bác google dịch =))
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO
Teen.....
Teen.....
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 3:59 pm

chời ơi ! viết 3 cái này ra chi vậy ,đọc thấy pùn pùn ta !
pechon_iua9
Teen.....
Teen.....
pechon_iua9

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 12:32 pm

wahh! hươu oi, tao nghĩ mày nên nhìn về phía tương lai, đừng nhìn về quá khứ, nó khiến mày đau khổ thêm thui. tao khuyên mày dzị đó, mà tao lùm hok đc =.=" chán ghê
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 7:27 pm

chẵn hiểu gì luôn ...............................buồn quá
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeThu Jan 27, 2011 8:02 am

thì tao đang cố gắng nhìn về tương lai nè, mj` cũng ráng đi. wa' khứ của tao zới mj` ............
thôi bỏ nó wa một bên đi, chỉ toàn là những chiện bùn. éo le!
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeThu Jan 27, 2011 9:14 am

buồn thì nhiều mà chuyện vui đâu ko thấy......................................buồn cũng vậy mà ko buồn cũng vậy biết phải làm sao..................................................................................................................
........................................
...................................................................................

..................................sao ko thể quên được những chuyện vậy trưởng.................có cách nào chỉ với...................................tao bó tay.com rồi.......................................
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeWed Feb 02, 2011 10:28 pm

nếu quá khứ chúng ta là một đôi thì hiện tại là đã từng.
nếu quá khứ là những ngày tháng bên nhau hạnh phúc thì hiện tại là ta đã chia tay tại ngả rẽ.
nếu quá khứ đầy ắp những tiếng cười thì hiện tại là một người đang rơi nước mắt cùng ký ức.
nếu quá khứ hai bàn tay ta đan chặt vào nhau thì hiện tại là một bàn tay từng che chở một bàn tay đã và đang nắm lấy một bàn tay khác.
nếu quá khứ là những đêm khuya nhắn tin cùng nhau thì hiện tại một người đang nắm chặt chiếc điện thoại chờ mãi một tin nhắn.
nếu quá khứ luôn có một bàn tay thật ấm thì hiện tại chỉ có một người đang giá lạnh.
nếu quá khứ ta dựa vào nhau thật êm đềm thì hiện tại một người đang tê cóng cùng cơn mưa.
nếu quá khứ ta hứa sẽ mãi bên nhau thì hiện tại lời hứa ấy đã được trao đến một ai khác

.........................................................

và nếu quá khứ em yêu anh, thì hiện tại vẫn như thế.
và nếu quá khứ em nói là em sẽ chờ anh thì hiện tại em chẳng rút lại lời nói ấy.
và nếu quá khứ em nói là em không hề hối hận khi bên anh, thì hiện tại suy nghĩ của em cũng chẳng thay đổi dù anh đã đổi thay.

........................................................

và dù anh có xóa đi những ký ức ấy thì nó vẫn mãi còn trong em. quá khứ ấy là động lực để em có thể sống tiếp và tồn tại. dù em biết hiện tại vơi anh là hạnh phúc nhưng quá khứ mới là những ngày tháng tuyệt vời nhất của em. làm sao em có thể ngừng nghĩ về quá khứ khi mà hiện tại đã cuốn anh đi....

em là một con ngốc. vì đã không thể chấp nhận rằng thực tại mình đã mất anh. em chỉ biết trốn tránh, vùi sâu vào những ký ức ngọt ngào để quên đi em đã đau đớn thế nào. nhưng em không thể ích kỷ, em không thể phá tan hạnh phúc anh đang có. vì cô gái anh yêu thương cũng như em, chỉ khác là cô ấy còn yêu anh hơn em rất nhiều. và em cũng hiểu cái cảm giác mất đi người mình yêu như thế nào....

nên em đã quyết định. mình vẫn sẽ sống với tình yêu ấy. khác là em sẽ chỉ đứng sau thôi, để có thể quan sát anh nhưng ko bao giờ chạm đến anh

em sẽ cố gắng. vì em biết yêu một người là mong người ấy được hạnh phúc dù em rất đau. nên hãy hạnh phúc anh nhé, để cho sự chịu đựng của em không phải là vô ích....
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeWed Feb 02, 2011 10:30 pm

p/s: bài viết trên của người ta, tuj chỉ thấy hay nên copy về thuj, đừng hiểu lầm! mà đọc cũng cảm động wa' chứ, hichic suy nghi
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeThu Feb 03, 2011 8:39 am

nếu tình yêu thật sự thì đó sẽ khác với những gì mà bài viết trên nói......nhưng cũng có thể đúng sự thật những gì bài viết trên nói.........................................................................

...........tình yêu sẽ ko có gì mà ko thể trừ khi mình đã bỏ cuộc.............................
...........nếu ngày tháng ở bên người ấy ko được bao đâu thì hãy làm cho người ấy thấy hạnh phúc...............................................................................................................
...........nếu 2 người ở 2 nơi xa cách thì tình yêu cũng ko được dài đâu được................
..........nếu tình yêu thì hãy chờ đợi.........................................................................
...........nếu ngưới ấy ko chờ đợi được thì hãy cho người ấy đi tìm hạnh phúc mới..........
............nếu người mình yêu được hạnh phúc và vui vẻ thì lòng mình cũng ấm ấp ............
.............nếu người ấy cảm thấy ko hạnh phúc với ai đó thì lòng này sẽ chờ đợi e quay về..
.............nếu người ấy thậtt sự hạnh phúc với ai đó thì mình sẽ chúc mừng họ và sẽ đi chúc mừng họ .............................chúcc e hạnh phúc bên ai đó...................................

...................lòng này hãy nhớ về e............người con gái đầu tiên cũng là dối tình đầu tiên..
..........chúc e vui vẻ và hạnh phúc bên người ấy............gặp được nhiều may mắn năm mới...................................mình đã chấp nhận điều này...............................................
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO
Teen.....
Teen.....
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeFri Feb 04, 2011 6:49 pm

Mày copy hả ! Nếu mày tự viết thì :Hay lắm affraid affraid
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeFri Feb 04, 2011 8:33 pm

uk. copy nhưng cũng....
mà bài này hay thiệt, đọc mà bùn giùm người ta lun ak'. hehe Rolling Eyes Rolling Eyes
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeFri Feb 04, 2011 9:55 pm

Em bệnh rùi, khó chịu trong người, mệt mỏi và bùn... ngủ. hehe. Lúc này đây em cần một bàn tay giữ chặt tay em. Cho em xin 5 ngón tay đan vào tay em được ko a? Em cần một bờ vai để tựa mỗi khi em mệt mỏi, để em bít rằng có một người vẫn đi bên em, lun dìu dắt em wa những khó khăn của cuộc sống. Em cần một câu hỏi wan tâm: "Em có sao ko?a lo wa.", thế là đủ đối với em - một cô bé ngốc nghếch đến nỗi đáng thương trong tình iu. Em chỉ là một hạt cát nhỏ bé giữa một sa mạc đầy nắng và gió. Bốn bề chỉ có một mình em, cô đơn lắm... Nhưng ai có thể che chở cho em đây? Và em cũng chẳng cần ai hết, ngoại trừ a. Em cần a... Có lẽ a ko cần em như thế và a cũng ko nghĩ về em. A chưa bao h đặt a vào vị trí của em để hiểu em đang nghĩ gì. Nhưng em ko trách a như trước nữa đâu, vì em ko còn cái quyền đó. Em ko nghĩ mình đủ cao thượng để nhường tình iu của mình cho người khác, bởi vì chính em là người cướp a từ người ta nên em phải trả a lại. A vốn dĩ ko thuộc về em, cho dù lúc trước a đã hứa với em: "A mãi mãi thuộc về em, a là của em". Bao nhiêu lời hứa đó vẫn còn nguyên vẹn trong em. Cảm ơn a đã cho em những giây phút hạnh phúc, bùn đau và những giọt nước mắt. Có lẽ đó là hương vị của cuộc sống, trái tim em mỏng manh wa' phải ko a?. Em yêu anh, và ở tận đâu đó trong con người em có ẩn chứa một lời chúc a được hạnh phúc mãi mãi bên người.....
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeSat Feb 05, 2011 10:13 am

bài đó cho tao viết cớ ko copy ai hết................đúng như sự thật............tao đã chảy qua rồi nên mới viết được.........................................chuyện tình yêu thật eole.............
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO
Teen.....
Teen.....
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitimeSun Feb 06, 2011 7:50 pm

Xin lỗi ! như các bạn đã biết, đây là web of lớp, nơi lưu lại những j` of a9. Làm ơn ko đem mấy chuyện dư thừa lên đây ! Như thằng C.B.Hup đc đấy Very Happy tự viết cảm xúc hay kinh ngiệm j`... thì đăng lên web lớp
Thân!

p/s : Nói chung a9 Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... I_icon_minitime

Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next