LỚP 9A9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP 9A9

Đã chuyển hoạt động: thptnguyenhuucanh.forumvi.com-->Web love9a9.tk se tro thanh tap ki yeu mai mai cua lop 9a9(2010).!FOREVER!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nhận ra 1 điều

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO
Teen.....
Teen.....
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:25 am

Chào A9 !hôm nay tui muốn nói với lớp 1 điều là ngoài mặt thì lớp rất đoàn kết nhưng bên trong thì theo tui thấy ko phải la vậy.Mọi người cứ đi chơi cùng nhau thường xuyên nhưng ko ai bít nhường nhịn lẩn nhau ,hơn thua ngay cả lời nói và đb là chưa hĩu nhau ...Cũng còn nhìu vấn đề khác nhưng làm biếng nói ra .Nhưng tui muốn đưa ra cách giãi quyết là ít đi chơi cùng nhau tí ,điễn hình là tui sẽ hạn chế đi cùng mấy người trong lớp vì tui bít mấy người trong lớp cũng ko mấy thik tui .Thân..!
KaMa
Teen.....
Teen.....

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:49 am

Ít đi mần gì cha =="
Đúng là thiệt vậy................
Mà ít đi thì ít hỉu Neutral
Nó ko có tác dụng j` cả.
Nhưng mà tao cũng làm biếng thiệt.
"Đoàn kết"
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 7:15 pm

Chào A9 !hôm nay tui muốn nói với lớp 1 điều là ngoài mặt thì lớp rất đoàn kết nhưng bên trong thì theo tui thấy ko phải la vậy.Mọi người cứ đi chơi cùng nhau thường xuyên nhưng ko ai bít nhường nhịn lẩn nhau ,hơn thua ngay cả lời nói và đb là chưa hĩu nhau ...Cũng còn nhìu vấn đề khác nhưng làm biếng nói ra .Nhưng tui muốn đưa ra cách giãi quyết là ít đi chơi cùng nhau tí ,điễn hình là tui sẽ hạn chế đi cùng mấy người trong lớp vì tui bít mấy người trong lớp cũng ko mấy thik tui .Thân..!

Thằng sang nói là đúng ko phải là sai. Nếu đi chơi ko thấy vui và ko đoàn kết thì chừng nên đi chung làm gì cho đó mệt. Làm gì thì làm nhưng lớp ko đoàn kết thì ko được đúng ko. Hạn chế đi chung là tốt nhất.
KaMa
Teen.....
Teen.....

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 10:26 pm

Tao thấy 2 thằng bây đang làm mất đoàn kết đó Neutral
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeMon Jan 03, 2011 10:19 am

làm gì mà mất đoàn kết. đi chơi có thấy đoàn kết đâu mà mất. nhưng ở trong lớp thì khác.
giận để hiểu nhau hơn nên đi chơi ít lại nhưng ở trong lớp thì đoàn kết 100% nếu ko thì sẽ làm lớp buồnn.
bigbang
Teen.....
Teen.....
bigbang

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeMon Jan 03, 2011 1:36 pm

ax trong love9a9 koá 2 thằng khùng
Ở ko nói xàm hum ah
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeMon Jan 03, 2011 2:24 pm

xàm cái đầu mầy. Mầy mới khùng đó thằng chó huy.
Mầy cũng có muốn đi chung đâu. chú xàm quáaaaaaaaaaaaaaaaaa
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO
Teen.....
Teen.....
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 4:02 pm

Ở đây tao nói về tao thoi(hạn chế đi chơi 3 cái chuyện xàm xàm), tụi mày làm j kệ tụi mày tao ko phãi kon nít mà chia fe kéo bè . Chết, nói chuyện giống con nit ròi ,haha
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeWed Jan 05, 2011 11:44 am

troi oi, met wa ah. a9 da tung vuot wa bao nhieu thu thach kho khan moi than voi nhau hon, hiu nhau hon, nhung bay h... sao lai noi nhung loi nhu the, chac rang a9 se bun lam, dung vay nua ma. T rat so lai phai mat di tinh ban, mat di a9 than iu. moi nguoi da noi a9 la mot mai nha tinh ban ma, a9 thuong nhau lam ma, sao bay h lai the? dung noi vay nua nha, T bun lam... hjchjc
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO
Teen.....
Teen.....
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeThu Jan 06, 2011 7:16 pm

...........................
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSat Jan 08, 2011 7:56 pm

.................có những điều khó nói...............nhưng hãy nói ra với bạn bè để hiểu nhau hơn....đừng làm vậy nữa, mất đi 3 người bạn a9 cũng bùn lắm mà............xin 3 người đó. huhuhuhuhuhhuhuhuhuhuhuhuhu Dau hang
KaMa
Teen.....
Teen.....

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSun Jan 09, 2011 12:35 am

Ko ai jận ai cả Neutral
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSun Jan 09, 2011 12:26 pm

tao ko cần tình như vậy.
tao ko biết gì nhưng nói ra thì khó nghe lắm....................................tình bạn giống như cái gì mà ko ra gì.......................................................... ko di chơi chung nữa thì sẽ ok
chan ai buồn vì ai hết...........................................................bey nhưng vẫn còn yêu a9................................bey
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeThu Jan 13, 2011 12:46 pm

ch0y ơi bõ dùm c0n cái mấy cậu
...................
KaMa
Teen.....
Teen.....

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeThu Jan 13, 2011 4:19 pm

Tina đã viết:
ch0y ơi bõ dùm c0n cái mấy cậu
...................

5 ngày nay có ai nói j` nữa đâu Neutral
PéNỏn
Teen.....
Teen.....
PéNỏn

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSun Jan 23, 2011 11:27 am

ar` naj`..
- Tr kủm nghỷ là a9 mjh` đoàn kết là ở miệng thuj..chứk that sự là ko..
- lúc dau` Tr cứk ngỷ là a9 d0an` ket..
- but ko faj..
- T cứk noi' la` faj n0j ra de hju nhau h0n..
- but Tr nghỷ ko nhất thjet faj n0j..
- chỉ kần pjk nhjn`.. pjk kảm nhận..& thử đặt mjh` là họ..
- thỳ a9 ta sẽ hju nhau h0n...hju nhau nhju h0n..
- but ko như Tr nghỷ ..
- vj` a9 s0g" ick kỷ wá..chj pjk nghỷ cho pản than..
- kể kả Tr kủg thế..kủg ick kỷ..
- vj` tớ s0g' cho tập thể wá nhju` .. but aj nghỷ j` cho Tr.. ko 1 aj kả..
- thế nen.. Tr fảj tập .. tập s0g" như mọi ngừk.. Smile
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitimeSun Jan 23, 2011 2:03 pm

thì theo người con người ta thay đổi bất thường ko biết trước được thế nên có những chuyện buồn và vui xảy ra................................................................
Như tao đã làm cho người khác buồn nhưng người khác cũng làm tao buồn
nhiều chuyện lắm....................................................nhưng lớp ngày càng căng thẳng hơn
chiến tranh ko ngừng.
Sponsored content

Nhận ra 1 điều _
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhận ra 1 điều   Nhận ra 1 điều I_icon_minitime

Nhận ra 1 điều

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang