LỚP 9A9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP 9A9

Đã chuyển hoạt động: thptnguyenhuucanh.forumvi.com-->Web love9a9.tk se tro thanh tap ki yeu mai mai cua lop 9a9(2010).!FOREVER!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Thik - Yêu có ji` khác nhau?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Thik - Yêu có ji` khác nhau? _
Bài gửiTiêu đề: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitimeSun Dec 19, 2010 9:59 am

Khi thik một người chưa hẳn đã là dành trọn tình cảm cho người đó. Thik người ta là một chuyện, nhưng người ta có thik mình ko lại là một chuyện khác. T có thik một người, nhưng chỉ là tình cảm bạn bè bình thường thuj. T ko mún làm cho tình cảm đó lớn lên, nhưng sao ko nc với người ta bình thường được nhỉ? Khi thấy người ta bùn, T cũng bùn, chiện đó là tất nhiên rùi. Bây h, ko bít gọi tình cảm đó là ji` nữa... Hichic 399
Có bạn nào rơi vào tình cảnh giống T chưa? Thik người đó nhưng lại iu người khác, hehe Very Happy . Tình iu của T ko được h/p, nhưng iu thì cứ iu, ko bỏ được. T ko hiểu được bản thân mình. Vậy là T đang bắt cá 2 tay đó, thấy T xấu chưa, hehe di ma`
Vậy tình cảm thik một người và iu có ji` khác nhau?
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitimeSun Dec 19, 2010 1:36 pm

bộ lớp trưởng nghĩ là nó sẽ như zậy hả ? ...... cóa người iu mình cũng vui . nhưg cái lừa đối như vậy đối với con gái chúng mình âu ai thíck như vậy
Vd : Thằng hậu .............. t bít tui xấu nhưng cũng đừng chọc tui tới như vậy . nt với tui nói chuyện thì tcũng nói chuyện bình thường . như lại nghĩ là t thíck r0y nt chọc tui. ai cũng là người . xấu đẹp là do ch0y định .
cha mẹ t ra là đã cóa tàn nhan r0y . những người kia mún cóa cũng âu cóa đc . nhưng thẳng huy nó chứ chọc tui hoài ..... bùn lém nhưng bạn bè huk mún nói
từ bửa 20-11 tới h t thay đổi nhìu lém đó mất bạn cóa thấy huk.....

Lớp trưởng mà nghỉ là LT bắt cá 2 tay thì b6y h lớp trường còn sửa đổi kịp đóa ......
cóa người tốt zới Lt nhìu lém đóa ..... huk phải t nha ch0y ..... Tên : K .....chúc lớp trưởng h/p
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 1:46 pm

Chừng buồn nữa mà. LT buồn làm gì cho đó mệt. chuyện qua rồi thì thôi đi, puồn cũng vậy thôi. cứ vui lên và bỏ qua hết những gì đã qua. vui vui vui sẽ thấy vui.
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 1:51 pm

mầy thấy tao ko. chuyện buồn có rồi sao thì vẫn cứ sống bình thường. tao đã hỏi rồi tao cũng đã bỏ qua rồi, rồi cũng vui llên và bỏ qua hết mọi chuyện quá khứ. T cố llên và hãy vui llên nhé LT.
¨¨°º"°¨¨°(llvllouse)°¨¨°º
Teen.....
Teen.....
¨¨°º

Bài gửiTiêu đề: Re: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 1:52 pm

We, you T.A ai nói rỳ đeo moà lên án tuj kìa j chày Sad. tuj cũng hem coá chọc rỳ oà nhoa.
Chuỵn đoá khó hiểu wé mé oy.
iu lèm chj cho đời noá khổ.
Sống một mình sướng lém bạn ơi
4-2
but toc
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitimeTue Dec 21, 2010 5:52 pm

T. Anh nói ai tốt với T, chắc chỉ chọc T cho vui thuj mà. hehe. sao cũng được, thanks a9 nhìu, nhờ a9 mà T ko còn bùn nữa. Very Happy. iu a9 lắm 111
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitimeTue Dec 21, 2010 5:59 pm

se0 lớp trưởng nói zị ...... giận ak ...... nghỉ nói chuyên ak
nói như zị mà nge đc hả ?????????
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitimeMon Dec 27, 2010 2:24 pm

mệk quá yêu thì yêu còn huk thì thui .... :d:d:d:D:d:d:d:d
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thik - Yêu có ji` khác nhau?   Thik - Yêu có ji` khác nhau? I_icon_minitime

Thik - Yêu có ji` khác nhau?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang