LỚP 9A9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP 9A9

Đã chuyển hoạt động: thptnguyenhuucanh.forumvi.com-->Web love9a9.tk se tro thanh tap ki yeu mai mai cua lop 9a9(2010).!FOREVER!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... - Page 2 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... - Page 2 I_icon_minitimeSun Feb 06, 2011 8:27 pm

tính đăng thêm một blog rùi mà nghe thèn Sang nói vậy nên thuj lun, hichic
uk thì A9 Very Happy nhưng có lúc cũng Sad
nên hãy làm cho A9 càng ngày càng vui và đi lên hãnh diện với lớp # chứ đừng đi xuống như bây h
mong là các bạn đọc được để thay đối, wa Tết sẽ có kết wa? tốt cho A9
Nho iu A9 nhiu!
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 07, 2011 11:57 am

sao cũng được...nhưng thằng sang nói đúng hãy viết những j đúng sự thật......chuyện chính mình.............
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 07, 2011 12:03 pm

mấy đứa đâu hết rồi.....................bọn bây đâu..................................
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 07, 2011 8:04 pm

thì có blog viết về chính bản thân mình, cũng có một số ăn cắp của người ta, hjhj
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 08, 2011 1:21 pm

nhưng tao là thật.............tâm trạng cảm nghĩ.............................của tao....................
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 9:53 am

Thời gian wa em lun tự hỏi mình rằng chuyện ji` đang xảy ra? Em đã được đạt được cái mục tiêu mà em phấn đấu suốt 9 năm, đáng ra em phải vui và cảm thấy hạnh phúc lắm vì bên em còn có gia đình và bạn bè, nhưng sao.... Mọi chuyện ko bao h suôn sẻ như mình nghĩ, nó lun có một chướng ngại vật ji` đó trên đường đi mà mình ko thể nhìn thấy, cũng ko thể tránh khỏi. Mún thoát khỏi 2 chữ t/y ko phải chuyện dễ dàng. Trong tc em đã wa' dễ dãi để rồi bị người ta nói những lời xúc phạm, uk thì em đáng bị như thế, vì em đã làm sai mà. Em bị bắt buộc phải lựa chọn giữa pama và a, em chỉ có thể chọn 1. Nói thì ko khó nhưng làm thì thật khó, em hứa với người ta là ko bao h liên lạc vs a nữa. Chuyện đó em ko bít mình có thể làm được ko, vì trước h em lun mún được ở bên a, em vs a đã từng có bít bao kỉ niệm đẹp và khó quên. Ko bít sau này gặp lại a em sẽ pứ ntn, nhưng có lẽ cũng ko có cơ hội để em vs a nói lời tạm biệt. Tạm biệt những kỉ niệm của chúng ta, tạm biệt những phút giây ta được ở cạnh nhau, tạm biệt nhìu... Và có thể là tạm biệt mãi mãi, mãi mãi... Em sắp phải đi xa, đến khi nào em mới được gặp lại và hẹn a cùng uống cf để được a chọc vui thật vui. Có a dường như em lun cười, cười mỗi ngày. Em mún nói lời cảm ơn a đã đem đến cho em những phút giây hạnh phúc đó, nhưng làm sao để nói? Em còn có thể gặp a, hẹn a cùng đến một nơi, nơi ấy có cuộc sống của chỉ riêng a và em, ko ai bít và sẽ mãi mãi chỉ có chúng ta mới hiểu hết ý nghĩa của t/y nơi đó. Em bít từ bây h em đã mất a, mất hoàn toàn. Ko còn a wan tâm em mỗi kì thi tới, ko còn a lo lắng mỗi khi em bệnh, ko còn a...
Em quyết định sẽ bắt đầu làm wen vs cuộc sống mới, a và em của wa' khứ đã chết, h chỉ còn là em - trưởng thành hơn trong ngôi trường cấp 3, tự lo cho mình và wen dần vs cuộc đời ở một nơi khác. Em tin mình làm được, đã bao lần em tin như thế nhưng ko làm được vì em nghĩ mình vẫn còn có a. Giờ thì khác rồi... Em sẽ quên được, nhất định quên..........

[b]p/s: pùn pùn, t ko bít chia sẻ ở đâu nên lên đây viết ra cho đỡ bùn. mong các bạn thông cảm![/b]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...   Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh... - Page 2 I_icon_minitime

Em đã biết chấp nhận sẽ không còn anh bên cạnh...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2