LỚP 9A9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP 9A9

Đã chuyển hoạt động: thptnguyenhuucanh.forumvi.com-->Web love9a9.tk se tro thanh tap ki yeu mai mai cua lop 9a9(2010).!FOREVER!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! _
Bài gửiTiêu đề: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeWed Nov 24, 2010 3:52 pm

Lớp mình dạo này vui ghê! Nhất là cái đội múa, hình như đi tập xong rùi thấy thân nhau hơn, mún ngày nào cũng gặp mặt nhau. Như hôm nay nè, KaMa vắng mặt thấy hơi bùn (bạn bè thôi, ko có ý ji` khác đâu nha Very Happy ). Mà vui thiệt đó, tự nhiên bây h mún đi tập múa nữa, hjhj. Nhưng có lúc lớp mình giỡn hơi bị nhìu nên làm cho thầy cô bùn, còn điểm trong "sổ đầu bò" thì thấp ơi là thấp, cuối tuần thế nào cũng bị thầy chủ nhiệm la cho mà coi. huhu. Sad . Nói nghe nè cả lớp, gần thi rùi đó, bớt giỡn đi! Cố gắng học, nếu cả lớp mình thi tốt thì sẽ có một chầu "Nô-ên" thật hoành tráng, sau đó là chầu karaoke, tới Tết mình còn đi chơi nữa chứ. Mà thôi, trước mắt lo học nè, cố lên 9A9 ơi! Iu lớp nhìu nhắm! I love you tang hoa nak`
KaMa
Teen.....
Teen.....

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeWed Nov 24, 2010 4:34 pm

Cũng có ngừ nhớ tới mình nhỉ :">
Mừng wá
Về tới nhà ròi, đi xa cũng nhớ nhóm múa, nhớ cả lớp nữa Sad
Muốn đi tập múa quá, xem lại hình con Nỏn chụp là vui buồn lẫn lộn Sad
Sổ đầu bò của mình đ thấp thì mấy lớp # cũng giống giống vại thoi, có mỗi vụ đi nhậu, cuối tuần chuẩn bị tinh thần luôn @@
Sắp thi ròi, ráng học để thi xog còn hót vs chơi Nô-ên vs lớp nữa.
p/s: có thằng Been ở đây là nó sẽ kiu Mèo súng răng đãi cả lớp ăn thịt chó =))
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeThu Nov 25, 2010 1:52 pm

chờy ơi sorry lớp trưởng nha . cả lớp nữa . mình bít là bữa nay mình lớp mình quậy quá . đã làm lớp trưởng lên văn phòng và mấy người khác nữa . mình hứa zới lớp trưởng và mấy bạn . mình se0 cố gắng học . mình huk quậy nửa âu . mình sorry mấy bạn nhìu lém . Mình yêu 9a9 nhìu lém đó . huk bíy se0 mà cở nay lớp mình đoàn kết thiệt . lần đầu tiên mình cảm thấy hản viên là cóa người khen lớp mình Đoàn kết . Mình Yêu 9a9 Nhìu lém .

KaMa
Teen.....
Teen.....

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeThu Nov 25, 2010 2:14 pm

Iu 9a9 lớm :">
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO
Teen.....
Teen.....
Oº°‘¨O.o°•ßëëñ•°o.O¨‘°ºO

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeThu Nov 25, 2010 4:21 pm

Tôi yêu 9a9! me me me me
PéNỏn
Teen.....
Teen.....
PéNỏn

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeFri Nov 26, 2010 1:51 pm

- ừk..zạo naj` iu 9a9 nhju` lúm...mừk..
- hùj sang' tớ laj kaj nhau..chắk m0j ngừk ghét tớ nhju` lúm..Sad
- lúc đó tớ thật sự rất nóng...
- thật ko pjk làm j` hơn là đứng wát H...
- tớ có lỗj nhju lúm 9a9 0y...Sad(..
- théy tớ lúc na0` kủg cừk lúc na0` kủg vuj..nhưng m0j ngừk tửơg tớ ko có kảm xúc sau...
có chứk...nhju` lắm...tớ iu tất kả mọi ngừk..chỷ trừ m0j ngừk ko iu tớ, ghét tớ, ko thjx tớ...và mún táck tớ ra kh0j nhóm...nhju` lúc tớ rất pùn...nhưng tớ vẫn cố gắng cừk..taj sa0 chứk...chỷ taj tớ mún làm lớp vuj..9a9 lun cừk..vậy có aj nghỷ tớj kảm xúc tớ ko..Sad
iu9a9[DA]
Admin
Admin
iu9a9[DA]

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeFri Nov 26, 2010 3:56 pm

Kó chứk
http://love9a9.tk
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeFri Nov 26, 2010 4:25 pm

chờy ê . tui càng cảm thấy Iu 9a9 nhìu lém . huk pít se0 quá nhìu kỉ niệm đến với tui như thế này . Mình mãi mãi là bạn của nhau nha mấy bạn ... mình huk mún cóa 1 trận cải nhau nào tr0ng lớp nửa nha . ai cũng buồn khi cóa người nào tr0ng lớp cải . bộ cải nhau làm niềm vui ch0 mấy bạn hả ? thíck cải nhau lém hả ? Bạn trúc ê . mình khuyên bạn nên làm hòa zới hiền trước yk . mình năn nỉ bạn đó

Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral
PéNỏn
Teen.....
Teen.....
PéNỏn

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeFri Nov 26, 2010 4:30 pm

zzậy H ko có loj maz` la` tớ có l0j huk...neu mun lam h0a thy` kju H nc bt z0j t dj..
- H mun' trah' nez' t th0j...that su no' ko mun lam h0a...
- neu tat ka deu pinh H thy`... ko k0n` j` de n0j'...
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Làm hòa đi!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeFri Nov 26, 2010 9:04 pm

thôi. mệt wa' đê ah`. Thu Anh nói đúng đó, bộ cãi nhau vui lắm hữ? ai cũng có lỗi trong chuyện này. cãi lộn giữa đám đông là tự chuốc họa vào thân thuj. làm hòa nha Tr, tại kon H nó ko có lên đây. T mún cả lớp mình đoàn kết như hồi mới tập múa, vui lắm mừ. nếu các bạn mún 9A9 mãi mãi vui cười bên nhau thì đừng bao h có một cuộc cãi nhau nào nữa. T iu 9A9 nhìu nhìu nhìu lắm lắm lắm lun! me me me me
PéNỏn
Teen.....
Teen.....
PéNỏn

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeFri Nov 26, 2010 9:16 pm

m0j ngu0j van cho la` H đúng ???
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 3:59 pm

làm hòa x0ng thì làm bạn lại đc chứ ???? trúc ê mình nói này bạn đừng bùn nha . mình chỉ có chụp zới trinh 1 tấm hình ak mà bạn cũng huk để lên . mình bít mình xấu lém mình cũng huk mún lên làm gì nhưng mình chỉ mún nói cho bạn bít là mình tôn trọng bạn lém . mấy bạn bùn tr0ng lòng mình cóa vui đâu . nếu như zị thì mình sẽ huk lên web nữa để mấy bạn khỏi thấy Ti Na ( Dễ Ghét ) mình hứa zới mấy bạn là tối nay mình onl ch0 đã và nói thật nhìu trên web rồi mình sẽ huk lên nữa . mình vẫn c0i mấy bạn như anh em của mình . mình yêu mấy bạn .. Mình yêu 9a9 nhìu lém .
cmdanh96

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 5:19 pm

Aj cung koa' loj het, mjen biet tha thu cho nhau la du thien than . mua xong ruj ru dj an la hoa` thuj flower , Okie
KaMa
Teen.....
Teen.....

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 6:34 pm

Tina đã viết:
làm hòa x0ng thì làm bạn lại đc chứ ???? trúc ê mình nói này bạn đừng bùn nha . mình chỉ có chụp zới trinh 1 tấm hình ak mà bạn cũng huk để lên . mình bít mình xấu lém mình cũng huk mún lên làm gì nhưng mình chỉ mún nói cho bạn bít là mình tôn trọng bạn lém . mấy bạn bùn tr0ng lòng mình cóa vui đâu . nếu như zị thì mình sẽ huk lên web nữa để mấy bạn khỏi thấy Ti Na ( Dễ Ghét ) mình hứa zới mấy bạn là tối nay mình onl ch0 đã và nói thật nhìu trên web rồi mình sẽ huk lên nữa . mình vẫn c0i mấy bạn như anh em của mình . mình yêu mấy bạn .. Mình yêu 9a9 nhìu lém .
Khoan..............................
Xớn xác..........................................
Hình là tui up lên mạng...............................
Còn cái đó là duy anh làm.......................................
Nó down vài tấm về ròi làm................................................
Chứ ko lấy hết..........................................................................
Nói chung là lấy đại nên ko biết ai là ai cả...........................................
Mà bà chụp có 1 tấm..........................................................................
Nên ko thấy là phải............................................................................................
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 9:10 pm

cái chuyện của H với Tr ko ai đúng hết. T cũng nói với kon H rùi, 2 bây hòa lại dùm cái coi, T ko mún "chiến tranh lạnh" xảy ra trên 9A9 đâu ah` nha. Wan trọng là thấy ra được cái lỗi của mình và bít sửa lỗi. vậy mới là bạn tốt, là người tốt! khakha
nhocloptruong_dangiu
Teen Năng Động
Teen Năng Động
nhocloptruong_dangiu

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 9:13 pm

còn hình ak', ck ơi, hình của vk thì có, mà ông DA ko có chú thik tên vk, bùn ghê. thấy lẻ loi ghê... hjchjc. còn cái pà T. Anh này, chuyện có vậy mà cũng giận, bình thường. ck tao nói lí do rùi đó, đừng giận nữa nghe pà
I love you iu mừ
PéNỏn
Teen.....
Teen.....
PéNỏn

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 7:32 am

um`.. Tr kủg xl H xl. lúp trưởng. xl 9a9.. Sad
- làm pạn lạj har.. Smile
PéNỏn
Teen.....
Teen.....
PéNỏn

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 7:34 am

Tina đã viết:

az` az`... T.Anh naj`..thật là tr0g máy tớ ko có hjh` Tina. nếu có là p0st lên roj`..
- nếu có zip lần nữa.. Tr sẽ chụp Tina nhju` nhju` ngar.. Smile
PéNỏn
Teen.....
Teen.....
PéNỏn

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 7:36 am

az` az`.. Tina naj`.. thật là tr0g máy tớ hum k0a' hjh` kậu.. nên huk k0a' để p0st.. Sad
- nếu k0a' lần sau .. Tr hứa sẽ chụp Tina nhju` nhju` ngar.. Smile
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 6:50 pm

cả lớp ê .
mình bùn lém hình như là mình khó sử lém . mình yk chơi với mấy bạn mình cảm thấy rất rất vui .
nhưng yk chơi với mấy bạn thì bạn lớp khác giận mình . như cái bữa ở trong tư mừng zạ . bữa đó mình âu bít là sinh nhật của bạn mình âu mà bữa đó là đang yk ăn với lớp rất vui . đang vui thì bạn mình gọi cho mình kêu mình yk bảo huy . nhưng mình đã từ chối . mình yk sợ mấy bạn buồn và sợ mấy bạn giận . rồi nếu mình yk ra bảo huy thì một chút lớp trưởng huk zìa đc . ( mình bít lúc đó mình yk là mấy bạn còn vui hơn khi mình ở lại ) .
Mình yêu 9a9 nhìu lém . mà lớp trưởng ê . mình có chuyện mún nói với cả lớp . z0 các hoạt động c0i nha mấy bạn
KaMa
Teen.....
Teen.....

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 7:09 pm

Những người bạn thực sự sẽ biết thông cảm cho nhau Tina ạ Very Happy
Cứ làm theo những gì mình nghĩ, những gì mình thích, miễn sao ko có hại cho ai là dc ròi
---
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 1:39 pm

củm ơn nha dượng . những người bạn tốt nhất của mình la lớp 9a9 . mình yêu mấy bạn ............................ kakakakaka
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 1:55 pm

tao có chuyện cần hỏi ý kiến của mầy nhè. nếu tao nghỉ học và đi tp lớp buồn ko vậy. tao iu lớp lắm nhưng tao buồn chán lắm rồi. đi học thì vui ở nhà thì buồn tao chẳn biết làm gì nữa. cho tao một số ý kiến.
vuasanco_bongda
Teen Năng Động
Teen Năng Động
vuasanco_bongda

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 2:00 pm

lớp tao thấy vui lắm càng ngày càng vui. tao được học lớp a9 này là niềm hạnh phúc lắm. nhưng cũng có một số chuyện tao buồn nhưng ko thể nói được...................................................

..................................................................................................
.......................... BUỒN QUÁ ĐI THÔI ..........................................
BUỒN CHÁN QUÁ GIÚP TUI VỚI.....................................................
Tina
Teen.....
Teen.....
Tina

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 3:11 pm

ai ch0 mầy yk zạ ?
............................... mầy bay lớn r0y . mầy nhiu tuổi r0y . mầy làm đc cái gì ?
............ làm đc yk r0y hả yk nha .... suy nghĩ kĩ nha ...... quyết định sai là huk sửa đc nha
....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!   nói nhỏ cho cả lớp nghe nè! I_icon_minitime

nói nhỏ cho cả lớp nghe nè!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next